วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 09.00 น. คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี จัดการประชุมคณะกรรมการประจำคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ ครั้งที่ 1/2566 ณ ห้องอินทนิล ชั้น 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 84 พรรษา คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี โดยเป็นการประชุมแบบปกติและผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ โดยใช้โปรแกรม Google Meet
![](https://human.sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/328107142_587794446101648_66745310318021193_n-1-1024x683.jpg)
![](https://human.sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/328246035_1893740834301123_1111289422083650320_n-1-1024x683.jpg)
![](https://human.sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/328439999_751822099446064_2859865262639814974_n-1-1024x683.jpg)
![](https://human.sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/328126399_752051566555362_4912269088166718233_n-1-1024x683.jpg)