วันที่10 สิงหาคม 2565 เวลา 15.00 น. ศูนย์บริการวิชาการท้องถิ่นและเครือข่ายชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ จัดการประชุมที่ปรึกษาวิศวกรสังคมห้องเรียนประจำตำบลในการดำเนินโครงการขับเคลื่อนเศรษฐกิจและสังคมฐานรากหลังโควิดด้วยเศรษฐกิจ BCG (U2T for BCG)โดยมีผู้ช่วยศาสตราจารย์ธาตรี คำแหง คณบดีคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องอินทนิล ชั้น 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 84 พรรษา คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ และผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ การประชุมดังกล่าวมีวัตถุประสงค์เพื่อแจ้งแนวทางในการดำเนินงานโครงการดังกล่าว#ศูนย์บริการวิชาการท้องถิ่นและเครือข่ายชุมชน#OneHUSOTeamwork
![](https://human.sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9932-1024x683.jpg)
![](https://human.sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9939-1024x683.jpg)
![](https://human.sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9943-1024x683.jpg)
![](https://human.sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9942-1024x683.jpg)
![](https://human.sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9940-1024x683.jpg)