วันศุกร์ ที่ 4 พฤศจิกายน 2565 ปฐมนิเทศเตรียมฝึกประสบการณ์วิชาชีพทางสารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ แก่นักศึกษาสาขาวิชาสารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ชั้นปีที่ 3 ที่จะเตรียมฝึกประสบการณ์วิชาชีพในหน่วยงานต่าง ๆ ภายนอกมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
![](https://human.sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_3836-1024x683.jpg)
![](https://human.sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_3838-1024x683.jpg)
![](https://human.sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_3854-1024x683.jpg)
วันศุกร์ ที่ 4 พฤศจิกายน 2565 ปฐมนิเทศเตรียมฝึกประสบการณ์วิชาชีพทางสารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ แก่นักศึกษาสาขาวิชาสารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ชั้นปีที่ 3 ที่จะเตรียมฝึกประสบการณ์วิชาชีพในหน่วยงานต่าง ๆ ภายนอกมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี